Mui Studio & Thai fandub
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Mui Studio & Thai fandub

เว็บบอร์ดรวบรวมผลงานของทีมพากย์ หมุยสตูดิโอ และเชิญชวนเหล่าผู้ล่าความฝัน ต้องการฝึกฝนการพากย์ หรือ ต้องการทำเป็นงานอดิเรก หรือ เพื่อความสนุกก็ตาม มาโพสงานโชว์ความสามารถกันได้ที่นี่ ยินดีต้อนรับทุกคนที่ชื่นชอบการพากย์หรือทุกคนทีแวะมาชมนะคร้าบ

บ้านบ้าน  PortalPortal  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

Voice Acting เปลี่ยนช่องทีวี ver.2

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
sesshomaru
Moderators
sesshomaru

Voice Acting เปลี่ยนช่องทีวี ver.2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Voice Acting เปลี่ยนช่องทีวี ver.2   Voice Acting เปลี่ยนช่องทีวี ver.2 EmptyTue Mar 23, 2010 4:59 pm

แหะๆขอเอางานเก่ามาขายใหม่นะครับ แหะๆ ฝากช่วยดู ติชม วิจารณ์ ได้เลยนะครับ ขอบคุณมากคร้าบบบบ

ขอขอบคุณผู้แต่งมากๆซึ่งข้าน้อยไม่ทราบจริงๆว่าใครแต่ง แต่คลับคล้ายคลับคลาว่า สมาชิกจากบอร์ด เด็กดี ขอบคุณมากครับ

เชิญ ทัศนา

v
v
v

[/youtube]

เวอร์ชั่น 3 (อันล่าสุดที่นานมากแล้ว)

เคยเปิดทีวีไปๆมาๆกันมั้ยครับ ver 3.mp3

v
v
v

เวอร์ชั่นแรก (เมื่ออดีตกาลนานมาแล้ว...)

เคยเปิดทีวีไปๆมาๆกันมั้ยครับ.mp3

ขอขอบคุณมากๆเลยครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
TUNAREEHT
G Mui Studio
TUNAREEHT

: 32

Voice Acting เปลี่ยนช่องทีวี ver.2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Voice Acting เปลี่ยนช่องทีวี ver.2   Voice Acting เปลี่ยนช่องทีวี ver.2 EmptyWed Mar 24, 2010 11:10 am

555555+ เออแบบนี้ก็ฝึกพากย์ดีเนอะโจเนอะ ฮาด้วย 55555 โอ้ย น้ำแร่ในชักโครก -*-

มียายด้วย 555555 ซื้อปลาร้าแถมทอง 55

นี่ ยังไงก็ยังยืนยันคำเดิมนะ ว่าอยากได้เอฟเฟ็กด้วยกร๊าก (แต่จะหามายังไงนี่สิ 55)
ขึ้นไปข้างบน Go down

Voice Acting เปลี่ยนช่องทีวี ver.2
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1