Mui Studio & Thai fandub
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Mui Studio & Thai fandub

เว็บบอร์ดรวบรวมผลงานของทีมพากย์ หมุยสตูดิโอ และเชิญชวนเหล่าผู้ล่าความฝัน ต้องการฝึกฝนการพากย์ หรือ ต้องการทำเป็นงานอดิเรก หรือ เพื่อความสนุกก็ตาม มาโพสงานโชว์ความสามารถกันได้ที่นี่ ยินดีต้อนรับทุกคนที่ชื่นชอบการพากย์หรือทุกคนทีแวะมาชมนะคร้าบ

บ้านบ้าน  PortalPortal  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

น้องใหม่ครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ Demo พากย์เรื่อง Protege ครับ

Go down 
5 posters
ผู้ตั้งข้อความ
octsy
น้องใหม่ ร้ายบริสุทธิ์

น้องใหม่ครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ Demo พากย์เรื่อง Protege ครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: น้องใหม่ครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ Demo พากย์เรื่อง Protege ครับ   น้องใหม่ครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ Demo พากย์เรื่อง Protege ครับ EmptyThu Feb 17, 2011 7:38 pm

สวัสดีครับ ผมเพิ่งเป็นน้องใหม่น่ะครับ ขอคำชี้แนะด้วยนะครับ ได้นำ คลิปหนังเรื่อง Protege ที่ได้ลงไว้เป็นการบ้านจากสถาบัน Gen X ก็เลยอยากจะมาร่วมแชร์กับเพื่อนๆน่ะครับ ติชมได้เลยครับเต็มที่ได้เลยครับ จะได้เป็นการพัฒนาตัวเองไปเรื่อย Very Happy

ผมพากย์เสียงผู้ชายทั้งหมดเลยครับ ไม่มีเสียง OST เหลืออยู่เลยเพราะผมทำไม่เป็นอ่ะคับเลยเอาแต่เสียงเงียบ + เสียงผมเองมาซะเลย แห่ะๆ

ขอบคุณมากๆครับ

OctSy
ขึ้นไปข้างบน Go down
D1SC0UNT
Moderators
D1SC0UNT

: 34

น้องใหม่ครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ Demo พากย์เรื่อง Protege ครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: น้องใหม่ครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ Demo พากย์เรื่อง Protege ครับ   น้องใหม่ครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ Demo พากย์เรื่อง Protege ครับ EmptyFri Feb 18, 2011 1:43 am

พากย์ดีนะครับ เก่งจัง ^^

ส.เสือ ยังไม่ค่อยชัดนะครับ ผมก็เป็น ฮ่าๆๆ

อยากไปเรียนบ้างจัง Gen X เสียดาย งบไม่เอื้ออำนวย ฮ่าๆๆ
octsy

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: น้องใหม่ครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ Demo พากย์เรื่อง Protege ครับ   น้องใหม่ครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ Demo พากย์เรื่อง Protege ครับ EmptyFri Feb 18, 2011 11:03 pm

D1SC0UNT พิมพ์ว่า:
พากย์ดีนะครับ เก่งจัง ^^

ส.เสือ ยังไม่ค่อยชัดนะครับ ผมก็เป็น ฮ่าๆๆ

อยากไปเรียนบ้างจัง Gen X เสียดาย งบไม่เอื้ออำนวย ฮ่าๆๆ

รู้จุดอ่อนของผมด้วยว๊าววว สุดยอดเลยครับนับถือๆ ตอนนี้พยายามฝืนพูดให้มันถูกวิธีอยู่ครับพยายามให้มันชัดในชีวิตประจำเรานี่แหละจะพยายามต่อไปนะครับ Surprised
0nl0ff
ปีสอง จองเม้นท์

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: น้องใหม่ครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ Demo พากย์เรื่อง Protege ครับ   น้องใหม่ครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ Demo พากย์เรื่อง Protege ครับ EmptySat Feb 19, 2011 1:36 am

ยินดีต้อนรับจ้า​...​แวะเข้ามาให้กำลังใจ อิอิอิ albino
octsy

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: น้องใหม่ครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ Demo พากย์เรื่อง Protege ครับ   น้องใหม่ครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ Demo พากย์เรื่อง Protege ครับ EmptyTue Feb 22, 2011 11:25 pm

0nl0ff พิมพ์ว่า:
ยินดีต้อนรับจ้า​...​แวะเข้ามาให้กำลังใจ อิอิอิ albino

afro afro afro ขอบคุณครับ
terinolite
G Mui Studio
terinolite

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: น้องใหม่ครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ Demo พากย์เรื่อง Protege ครับ   น้องใหม่ครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ Demo พากย์เรื่อง Protege ครับ EmptyTue Mar 29, 2011 2:49 am

นักเรียนของเจ็นเอ็กซ์หรือนี่ดี ว้าววววว ได้เจอแว้วววว (ปกติหาไม่ค่อยเจอแหะๆ) สวัสดิ์ครับ
อื้มมเหมือนดูหนังฮ่องกงอยู่เลย.... เฮ้ยก็หนังฮ่องกงนี่ Very Happy พากย์เนียนดีน๊ะครับ ไสตล์ผมว่าเหมือนพันธมิตรเลย

ปล.แถมหน่อยนางเอกสวย...แง่มๆ Embarassed
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: น้องใหม่ครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ Demo พากย์เรื่อง Protege ครับ   น้องใหม่ครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ Demo พากย์เรื่อง Protege ครับ EmptyWed Mar 30, 2011 8:51 am

เยี่ยมมากเลยครับ ร.ชัดเจนดี ไม่เด้งมากไปและน้อยไปเลย ฟิลลิ่งก็เข้าหน้าหนังอยู่ ยังไงก็เอามาให้ดูกันอีกนะครับ

สู้ๆคร้าบ
http://muistudio.forumotion.net

น้องใหม่ครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ Demo พากย์เรื่อง Protege ครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» ปัญหาการพากย์ ครับ
» ตัวอย่างหนัง IRON MAN 2 ครับ
» Nabari นาบาริ นินจาจอมราชันย์ ตอนที่ 1 ครับ