Mui Studio & Thai fandub
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Mui Studio & Thai fandub

เว็บบอร์ดรวบรวมผลงานของทีมพากย์ หมุยสตูดิโอ และเชิญชวนเหล่าผู้ล่าความฝัน ต้องการฝึกฝนการพากย์ หรือ ต้องการทำเป็นงานอดิเรก หรือ เพื่อความสนุกก็ตาม มาโพสงานโชว์ความสามารถกันได้ที่นี่ ยินดีต้อนรับทุกคนที่ชื่นชอบการพากย์หรือทุกคนทีแวะมาชมนะคร้าบ

บ้านบ้าน  PortalPortal  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

กติกา มารยาท ในการใช้บอร์ดครับ

Go down 
toffeecake
sesshomaru
Admin
7 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Admin
Admin
Admin

กติกา มารยาท ในการใช้บอร์ดครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: กติกา มารยาท ในการใช้บอร์ดครับ   กติกา มารยาท ในการใช้บอร์ดครับ EmptyMon Jan 11, 2010 12:19 pm

กติกา - มารยาทในการใช้บอร์ดครับ

1. คลิปต่างๆที่ทำขึ้นมานั้นเป็นการทำขึ้นมาเพื่อฝึกฝนและการศึกษาเท่านั้น ห้ามทำไปเพื่อทำการทางธุรกิจ โดยไม่ได้รับอณุญาตจากเจ้าของสิทธิ์นะครับ

2.ถ้าหากใครจะนำคลิปจากบอร์ดนี้ไปเผยแพร่ กรุณาแจ้งเจ้าของคลิปให้เรียบร้อยก่อนด้วยนะครับ เพื่อมารยาททีดีนะครับ

3.ถ้าหากคลิปใดที่ทำการโพสแล้วหลังจากนั้นมีลิขสิทธิ์ในไทย ทางแอดมินจะทำการลบคลิปนั้นๆออกโดยมิได้แจ้งล่วงหน้า เพื่อความปลอดภัยของคุณและบอร์ดนะครับ

4.คลิปต่างๆที่นำมาพากย์นั้นควรใส่รายละเอียดที่ใช้อ้างอิงมาให้ครบนะครับ

5. การนำบทพากย์มาจากค่ายแฟนซับใดๆก็ตามควรขออณุญาต ให้เรียบร้อยนะครับ มิเช่นนั้นจะเกิดปัญหาขึ้นภายหลังได้ แนะนำว่าให้แปลจากภาษาอังกฤษเองจะดีที่สุดครับ มิเช่นนั้นถ้าเกิดปัญหา จะขอลบโดยไม่บอกล่วงหน้านะครับ

6. ห้ามโพสสิ่งที่ไม่เหาะสมต่างๆเช่น ภาพลามก อนาจาร หรือ สิ่งที่หมิ่นเหม่หรือกระทบต่อสถาบันชาติ ศาสนา และพระมหากษัตริย์

7.กรุณาใช้คำที่สุภาพ และไม่ทำตัว เกรียน ในการพูดคุยภายในบอร์ดนะครับ

ขอบคุณที่อ่านจนจบนะครับ ถ้าเราทำตามนี้ก็จะอยู่กันอย่างสมานฉันท์ รักกันๆๆ ครับ
Very Happy

แก้ไขล่าสุดโดย Admin เมื่อ Fri Mar 19, 2010 11:28 pm, ทั้งหมด 3 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://muistudio.forumotion.net
sesshomaru
Moderators
sesshomaru

กติกา มารยาท ในการใช้บอร์ดครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กติกา มารยาท ในการใช้บอร์ดครับ   กติกา มารยาท ในการใช้บอร์ดครับ EmptyMon Jan 11, 2010 5:35 pm

รับทราบครับผม ^ ^

แก้ไขล่าสุดโดย sesshomaru เมื่อ Tue Jan 12, 2010 4:51 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
toffeecake
Moderators
toffeecake

ตั้งหัวข้อเรื่อง: กติกามารยาท   กติกา มารยาท ในการใช้บอร์ดครับ EmptyTue Jan 12, 2010 2:31 pm

รับทราบคะ ขอความร่วมมือจากทุกท่านด้วยนะคะ ขอบคุณมากคะ
D1SC0UNT
Moderators
D1SC0UNT

: 34

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กติกา มารยาท ในการใช้บอร์ดครับ   กติกา มารยาท ในการใช้บอร์ดครับ EmptyFri Jan 15, 2010 7:29 am

อดพากย์ Hentai อะดิ วิ้ววว

ล้อเล่นครับ รับทราบและจะนำไปปฎิบัตตาม
^Kotorina*
น้องใหม่ ร้ายบริสุทธิ์
^Kotorina*

: 32

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กติกา มารยาท ในการใช้บอร์ดครับ   กติกา มารยาท ในการใช้บอร์ดครับ EmptySat May 01, 2010 4:07 pm

รับทราบค่ะ^^
Roger
ปีสอง จองเม้นท์
Roger

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กติกา มารยาท ในการใช้บอร์ดครับ   กติกา มารยาท ในการใช้บอร์ดครับ EmptyMon May 10, 2010 6:11 pm

รับทราบครับ และจะปฏิบัติตามอย่างเคร่งครัด
jethisashi
ปีสอง จองเม้นท์
jethisashi

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กติกา มารยาท ในการใช้บอร์ดครับ   กติกา มารยาท ในการใช้บอร์ดครับ EmptyMon Dec 13, 2010 11:35 pm

เข้ามารับทราบอีกคนครับผม

กติกา มารยาท ในการใช้บอร์ดครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1